๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

♥....Friends FOrever....♥
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0Nam508on Fri Apr 22, 2011 2:28 pm
Nam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0th0.b0^g_kEnzy324on Sun Apr 03, 2011 11:06 am
th0.b0^g_kEnzy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Ồh Ồh , khi nào các bé debut vậy ??? ( Đá xoáy =)) )
 
6Ivy704on Thu Dec 30, 2010 10:03 am
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Lí do ???
 
2Ivy665on Tue Dec 28, 2010 12:51 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13Ivy404on Sun Dec 26, 2010 10:12 pm
No Name Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11Ivy366on Sun Dec 26, 2010 10:06 pm
No Name Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Ivy281on Fri Dec 24, 2010 12:32 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Ivy308on Fri Nov 26, 2010 9:54 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
trong đó có sự góp mặt của Beast
 
3Ivy401on Sat Nov 20, 2010 1:12 pm
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14Ivy403on Sun Nov 14, 2010 7:44 am
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13Nhi trong sáng466on Sat Oct 30, 2010 8:52 pm
Kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Ivy266on Fri Oct 29, 2010 2:53 pm
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
SHINee mà xem cái này chắc giải nghệ mất
 
5Ivy350on Fri Oct 29, 2010 2:48 pm
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Ivy309on Mon Oct 25, 2010 4:19 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 9Nhi trong sáng466on Mon Oct 25, 2010 4:11 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Ivy226on Mon Oct 25, 2010 3:52 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Kun281on Tue Oct 19, 2010 2:30 pm
Kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Kun335on Sun Oct 10, 2010 11:07 am
Kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
asda
 
0conan452on Sat Oct 02, 2010 10:07 pm
conan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Nhi trong sáng291on Mon Sep 27, 2010 1:25 pm
Root Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
m0j' debut ma da tek nay` r , dang' d0j`
 
0Ivy296on Fri Sep 10, 2010 5:26 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Nhi trong sáng444on Fri Sep 10, 2010 5:20 pm
Ivy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Bla...Bla...Bla...343on Thu Sep 09, 2010 3:11 pm
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Bla...Bla...Bla...367on Thu Sep 09, 2010 3:06 pm
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Bla...Bla...Bla...815on Thu Sep 09, 2010 3:03 pm
Nhi trong sáng Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Bla...Bla...Bla...288on Thu Sep 09, 2010 2:58 pm
Bla...Bla...Bla... Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý