๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥wE aRe 9C♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

♥....Friends FOrever....♥

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Ivy
cụ gà

Tổng số bài đã ckém :"> : 361
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 8692

Bài gửiTiêu đề: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    Thu Dec 23, 2010 8:30 pm

Tình hình là e thì e đi cái này nhiều rồi nhưng chưa đk đi vz mém of lớp mình khi nào , kể ra cũng sợ phết đấy , ma người đóng , nói thật là e ko biết bi h nó còn mở cửa hem . Nhưng chắc là có sau đây là 1 số hình ảnh mà em có thể cũng cấp đk sau khi moi móc các wed :

Ma ăn thịt người .

thông cảm , tối quá nên hình ảnh chỉ đk có thế này

Ah , cái này xem rồi , eo eii , con dở hơi này tởm dã man . ko hiểu sao nó cứ ôm con bé kia rồi đâm,xong nó vứt luôn .

Mấy pic này , là do anh chị nào gan dạ mới dám chụp , chứ e thách các cụ vào đấy mà dám lôi máy ảnh ra Smile)
1 Số lời khuyên ạ :
Thứ nhất là đề nghị các cụ đi giầy , vào đấy , chạy nhảy xô đẩy nhau => nguy cơ mất dép là rất cao
Thứ hai : ko nên mang theo bất kì thứ gì lủng củng như túi sách ,khăn,.... khổ thân mình , bị mất ngay cái khăn tam giác ở đấy , con nào giật nhanh thế .
Thứ 3 : các cụ nhớ để ý đt , máy ảnh hay bất kì thứ gì đắt tiền ( bọn ma tham lắm , nó ko tha cho ai đâu Razz )
Thứ 4 là bóp vú ma thoải mái đê , bạn dì e vào đấy và thử 1 lần , phê cực, Smile)
À , đề nghị lưu ý là màn 1 là 1 vụ tai nạn giao thông , con ma GIẢ nằm dưới đất , be bét máu , ngay bên cạnh là bát hương , và điều quan trọng là nó hem làm gì các cụ đâu ạ , éo hiểu đợt trc' con nào , nó cứ đi sát mình , nắm tay nắm chân , lại còn hét lên : đừng bỏ chị em eiii , dở hơi vãi đái , Để tránh tình trạng này xảy ra , các bạn cứ đi bt vz màn 1 , và độ sợ sẽ nguy hiểm hơn đấy ạ . Và điều quan trọng là diện tích rất hẹp , Nên người và ma sẽ gần nhau trao yêu thương hơn đấy ạ . hehe , ko sao , gần nhau cho nó ấm áp Smile) . E chỉ khuyên các cụ thế thôi , các cụ cứ vui chơi thoải mái đị ạ .....
đây là 1 số Video clip do anh chị VNN ghi lại và trailer do chính nhà mà đấy thực hiện , hehe, cụ nào đủ trình ấn pờ lây ??? =]] , clip 1 hài , clip 2 hơi sợ chút

Xem lý lịch thành viên
kIra KIra
cụ gà

Tổng số bài đã ckém :"> : 201
Điểm tao đêi :-> hâm mộ đê : 8328

Bài gửiTiêu đề: Re: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    Thu Dec 23, 2010 9:53 pm

Ivy ơi...mặc dù trông thik thật đấy.....nhưng tớ sợ tớ vào rui` là ko ra đc nữa....Sad( ......khéo ngất hết cả lũ trong đấy....toàn bọn nhát ma đi vs nhau....chẳng ổn tẹo nào.....Sad(
Xem lý lịch thành viên
Ivy
cụ gà

Bài gửiTiêu đề: Re: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    Fri Dec 24, 2010 12:31 pm

Phải trải nghiệm cảm giác mạnh mới vui chứ . Mạo hiểm 1 chút đi , vui cực , ai sợ thì ôm lấy bạn hoặc ai đi gần , ko sợ lắm đâu , nghe bọn nó hét hài kinh khủng .

Xem lý lịch thành viên
kIra KIra
cụ gà

Bài gửiTiêu đề: Re: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    Fri Dec 24, 2010 4:42 pm

ờm......vậy hôm nào lớp mik cug~ đi....mà giá cả như nào?????
Xem lý lịch thành viên
Ivy
cụ gà

Bài gửiTiêu đề: Re: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    Fri Dec 24, 2010 6:11 pm

20k / lượt , yên tâm chất lượng cao hơn vườn thú nhiều

Xem lý lịch thành viên
kIra KIra
cụ gà

Bài gửiTiêu đề: Re: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    Fri Dec 24, 2010 6:53 pm

ừa...thế thì tốt =]]
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????    

noel năm nay , bạn nào đi nhà ma ở công viên tuổi trẻ hem ????
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NÔEL XƯA.......
» VÒNG KẸO GIÁNG SINH NGỌT NGÀO
» Thiết kế header cho forum tháng 11
» [GTV][Photo] G-Dragon và loạt ảnh giáng sinh tổng hợp